Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คนเก่งเยอะ แต่ไม่ค่อยมีคนสอน
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: คนเก่งเยอะ แต่ไม่ค่อยมีคนสอน
ตอบกันได้ดีครอบคลุมเเล้วครับ น้าTeera น้ายอดจุฬา เเละ หลายๆท่าน

บางสิ่งใจตรงกันมากๆ ผมดักคอในใจ ก่อนถึงบรรทัดที่น้าโฟล์คน้อย เขียนถึง Santana..ว่าน่ายกมา ....ก็มีอยู่ .....ดีมากครับพี่^^

เรื่องต่างๆพี่ๆกล่าวไว้ดีมากเเล้ว ทั้งหลักการ การมองทฤษฎี เเละ วิธีทำความเข้าใจ ใครสงสัยให้อ่านซ้ำครับ เฉพาะก่อนผมหน้านี้ โพสที่ 2 กับ 7 กล่าวไว้ดีมาก

เเละ ค่อนข้างยากที่จะ อธิบายด้วยตัวหนังสือกับเรื่องหลายเรื่องครับ

ผมสนับสนุนเรื่องการคุ้นเคย จำซาวด์ของโหมด เเละ สเกล คอร์ดต่างๆ ทุกสิ่งเอื้อ เเละ สัมพันธ์กับเสมอ อย่าหลุดไปสิ่งใดสิ่งหนึ่งโดยไม่เข้าใจ

ผม หัทยา111....จึงขอคิดเห็น เช่นดังกล่าวไว้ข้างต้น ขอบคุณทุกท่านที่ดูเเลรักษาที่นี่ครับ
( ตอนนี้ผมเข้าร่างไม่ได้ ขออยู่ชื่อนี้ชั่วคราวครับ..................)

นิดนึงครับลืมๆ...
สำหรับน้าลูกเเกะ ผมเข้าใจ เเละ จะสนับสนุนให้เป็นไปในทางดังกล่าว เท่าที่จะสามารถทำได้ครับ

ผมมองเห็นโอกาสที่ดีของสิ่งที่เกิด ในวาระนี้ ซึ่งยังไม่เคยมีกระเเส ให้ความสนใจถึงเพียงนี้ นับตั้งเเต่มีที่นี่ในอากาศ

ต้องขอขอบคุณ....ท่านที่กระตุ้นความสนใจ ในเชิงวิชาการท่านนั้นด้วยครับ

ไม่ทราบว่ายน้ำเล่น หรือ ลงครกส้มตำไปเเล้ว....
01-04-2009, 14:32
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คนเก่งเยอะ แต่ไม่ค่อยมีคนสอน - by parradee - 01-04-2009, 14:32

Forum Jump: