Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สำหรับผู้สนใจจะครอบครองกีตาร์..น่ารัก
Author Message
หมั่นโถว Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สำหรับผู้สนใจจะครอบครองกีตาร์..น่ารัก
เรียนพี่ป๋อที่เคารพ...Sad
อุแม่จ้าวววว...ผมตื่นมาเพิ่งได้เห็นกระทู้นี้ ...น้ำตา(น้ำลาย)จะไหล เพราะเมื่อวานเพิ่งไปอุ้มน้องกีตาร์มาตัว...วันศุกร์ผมดันไม่ได้เข้ามาดูกระทู้นี้...(ไม่งั้นคงเกิดกิเลสกับของใหญ่ของพี่ป๋อแน่เลยคับ)
อย่างไรก็ตาม ก็ถูกใจบ้าเห่อก่ะน้องเล็ก Norman B18 อยู่คับ (ต้องรีบพูดเดี๋ยวกีต้ารผมจะน้อยใจ) ตัวนี้เล่นง่าย เสียงกลางไม่แข็ง และอุ่นกว่าเดิม(เทียบกับตัวเก่า) ขอเอาไปปรับ action อีกหน่อยก่อนน่ะคับ แล้วจะรายงานผลอีกที แหะๆ...
หวังว่าตอนปลายปี วาสนาคราหน้าคงไม่ใจร้ายกับผมอีก ...(ตอนนี้กระเป๋าอยู่ห้อง ICU คงต้องรอมันพักฟื้นก่อนคับ Big Grin)
ด้วยความเคารพสุดซื้ง...
หมั่นโถว
(This post was last modified: 29-03-2009, 08:05 by หมั่นโถว.)
29-03-2009, 08:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สำหรับผู้สนใจจะครอบครองกีตาร์..น่ารัก - by หมั่นโถว - 29-03-2009, 08:04

Forum Jump: