Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เวลา อารมร์ เปลียน
Author Message
kakki Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เวลา อารมร์ เปลียน
ครับอีกแล้วครับ พิมย์ผิดอีกแล้ว คราวนี้ถ้าพิมย์ผิดอีก จะเสียเหล้าให้ 2 ขวดครับแล้วมานั้งดวนกัน คนละแก้ว เพื่อขอขมาลาเล (ผมต้องกลับมาเริ่มเรียนภาษาไทยวันละคำละครับ เพื่อจะใด้ตอบแทนคุณแผ่นดินมากกว่าที่เป็นอยู่ ต้องกลับมานั้งดูงานปราชญา งานศิลปะ อะไรที่ไม่ยึดติด อะไรที่น้าจะไม่มีขอบเขต และอะไรที่ต้องกลับมานั้งมองตัวเองให้มาก และจงยิ้มเอาใว้ เมื่อเราพบผู้รู้แจ้งเห็นจริง ทุกอย่างคือ บทเรียนชีวิตที่จะไม่เห็นแก่ตนเองอีก 1 เพ-ลา **โอ้** แล้วพระเจ้าก็ส่งโนต๊มาให้อีก 1 ตัว เป็นโนต็ของ BB KING ชะด้วย ขอบคุณ )

Attached Files Image(s)

20-03-2009, 09:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เวลา อารมร์ เปลียน - by kakki - 20-03-2009, 09:56

Forum Jump: