Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
PARKER PM20 สภาพแกะกล่อง + Gig Bagหนาๆ ของParker ครับ
Author Message
Jazzy Metal Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: PARKER PM20 สภาพแกะกล่อง + Gig Bagหนาๆ ของParker ครับ
(16-03-2009, 19:43).::.pOoH.::. Wrote: ผมเอาใจช่วยให้หายไวๆนะครับ ผมเคยประสบอุบัติเหตุสาหัสเหมือนกัน และเอ็นที่เข่าซ้ายก็ขาดด้วย รวมถึงกระดูกหักอีกหลายแห่ง

case ผมเป็นเอ็นรูปเลข 8 ซึ่งจะอยู่ด้านหลังครับ (ข้อพับหลัง) ต้องผ่าตัดเอาเอ็นหน้าขามายึดแทน ซึ่งแน่นอนไม่เหมือนเดิม

แต่ผมพยายามกินๆๆๆทุกอย่างที่มีประโยชน์และทำตามแพทย์แนะนำ ก็เลยเดินได้ แต่หมดสิทธิ์เล่นกีฬาหนักๆครับ

หายเมื่อไหร่ ต้องเล่นกล้าม ออกกำลังกายขาเยอะๆนะครับ Smile

ขอบคุณน้า Pooh นะครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ
ผมจะทำตามครับ เผื่อจะได้หุ่นดีมีกล้ามและหล่อๆ แบบน้า Pooh ครับ

และขอขอบคุณ น้าๆ ทุกๆ ท่านที่ เป็นห่วงและเป็นกำลังใจให้ผมด้วยครับ

น้าๆ ก็ดูแลตัวเองด้วยนะครับ บางครั้งเราเองไม่ได้ประมาท แต่คนอื่นเราไม่สามารถรู้ได้ครับ บนท้องถนนอะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ ขอให้ทุกท่านใช้ถนนอย่างปลอดภัยครับ
++..Love Animals, Stop Eating Them..Please..++
16-03-2009, 22:51
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: PARKER PM20 สภาพแกะกล่อง + Gig Bagหนาๆ ของParker ครับ - by Jazzy Metal - 16-03-2009, 22:51

Forum Jump: