Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ก็แนะนำตัวบ้าง อะไรบ้าง
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ก็แนะนำตัวบ้าง อะไรบ้าง
สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ Big Grin

ผมก็ชอบเตะบอลครับ
สมัยผมรุ่งๆ..........
มีคนบอกว่าเหมือนโรนัลดินโญ่ (ตรงฟันเหยิน)
บางคนก็บอกว่าเหมือนซีดาน (ตรงหัวล้าน)
อีกคนบอกว่าเหมือนอินซากี้ (ชอบพุ่งล้ม)
คนนั้นบอกว่าเหมือนเมสซี่ (ตัวเตี้ย)
คนนี้บอกว่าเหมือนเอโต้ (ตัวดำและหน้าเหมือนลิงชิมแปนซี)
คนโน้นบอกว่าผมนี่มันอองรีชัดๆ (ปากห้อย)

แต่พอผมไปดูกระจก ผมว่าผมเหมือนเบ๊คแฮมที่สุดแล้ว
คือผม.....ขาโก่ง Sad

ลองเอาทั้งหมดมารวมกันนะครับ
ตัวเตี้ย ขาโก่ง ผิวดำเงางาม
ใบหน้าเหมือนลิงแชมแปนซี หัวล้านพองาม
ฟันเหยินเล็กน้อย ปากห้อยพอประมาณ
ผู้เล่นฝั่งตรงข้ามมาโดนตัวนิดหน่อยก็ล้มหัวทิ่ม
พระเจ้า!!!
ผมนี่มันเมพขิงๆ Cool

เท่ระเบิดนาปาล์ม....Big Grin
09-03-2009, 10:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ก็แนะนำตัวบ้าง อะไรบ้าง - by dear709 - 09-03-2009, 10:02

Forum Jump: