Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่างปี้...งดงานชั่วคราว..
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ช่างปี้...งดงานชั่วคราว..
(24-02-2009, 12:29)โฟล์คน้อย Wrote:
(24-02-2009, 01:08)LittleNomad Wrote: นั่นนะสิครับน้ากะทะฯ...
ผมว่าน้าฯปี้ แกล้ง ๆ หอบ เพื่อจะไปหิ้ว...

...เพราะมันน่าสงสัยยิ่งนัก... ปกติเป็นหลวงจีน ถึงจะต่างนิกาย แต่ถ้าไม่สบาย ก็น่าจะไปรักษาตัวที่โรงพยาบาลสงฆ์ -ใช่ไหมครับ...

...เพี้ยง!!!... ขอให้หายไว ๆ
(สงสาร พญ. และนางพยาบาลแถวนั้นนะ...Big Grin)

ดีแล้วล่ะครับ.. ที่ไม่ไปรพ.สงฆ์..
ขืนไปที่นั่นแล้วหอบกีตาร์ไปเล่นด้วย..
บรรยากาศคงจะเหมือนโฆษณาไทยประกันชีวิต..
มีหวัง.. ได้อาบัติกันหมด..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!

หายไว ๆนะน้าปรี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้รี้

ด้วยรักและเป็นห่วงพยาบาลสวย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ.. ดับเบิ้ลเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม!!

งั้น.... คงต้องยุให้น้าฯปี้ ย้ายไปพักที่วิทยาลัยพยาบาล ...ท่าจะดีกว่ากระมังครับ...
- - - นอนเล่นที่นั่น หอบกีต้าร์ไปเล่น... เผลอ ๆ ได้พยาบาลส่วนตัวตามกลับบ้านมาเป็นโขยง...
...ห่วงก็แต่ จะต้องย้อนกลับนอนยาวอีกครั้ง คราวนี้ไม่ใช่หอบ แต่อาจจะกระหืดกระหอบไปเย็บแผล เพราะฝีมือแม่น้องวิน...Big GrinBig GrinBig Grin
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
24-02-2009, 12:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่างปี้...งดงานชั่วคราว.. - by LittleNomad - 24-02-2009, 12:45

Forum Jump: