Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ
Author Message
BytSerk Offline
PsyCho

Likes Given: 0
RE: ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ
สรุปว่าตอบกันในนี้เลยใช่มั้ยครับ หุหุ

1. ชื่อเล่น: บอย
2. อายุ: 23 ปี
3. ที่อยู่: เชียงใหม่เจ้า
4. อาชีพ/สถานศึกษา: นศ.จบใหม่ไฟมอด + นักดนตรี + ฟรีแลนช์
5. ประสบการณ์การเล่นดนตรี: ย่าง 10 ขวบครับ
6. อุปกรณ์ที่ใช้: Guitar Crafter GAE-15
7. แนวที่เล่น: Tam-Jai-Chan
8. แนวเพลง/ศิลปินที่ชอบ: ไม่ชอบแค่แนวหนักๆ มากๆ ที่เหลือโอเคหมดครับ แต่ชอบ Acoustic ทุกประเภทเป็นพิเศษ
9. กิจกรรมอื่นๆที่สนใจ: ดูดวง, สะสมหนัง (ยืม), ซ่อมคอม, อ่านบอร์ดนิมิตร
10. อยากบอกกับเพื่อนๆในบ้านนี้ว่า: ข้าน้อยขอคารวะ
22-02-2009, 03:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ - by BytSerk - 22-02-2009, 03:06

Forum Jump: