Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ
Author Message
X-TREME Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ
เอาด้วยๆครับ

>>>>>

1. ชื่อเล่น: ต้น
2. อายุ: 19
3. ที่อยู่: สีคิ้ว/โคราช
4. อาชีพ/สถานศึกษา: ช่างเทคนิคฝ่ายคอมพิวเตอร์(- -" ยาวไปมั๊ง ซ่อมคอมจ้า อิอิ)
5. ประสบการณ์การเล่นดนตรี: 3-4ปีได้แล้วครับ แต่ไม่เคยเอาจริงซักกะที
6. อุปกรณ์ที่ใช้: Custom . . .ยังไม่เสร็จจ้า ตอนนี้ก็ หยิบของใครได้ใช้ได้หมดนะ
7. แนวที่เล่น: แนวไหนก็ได้ ที่มันไม่ยาก อิอิ
8. แนวเพลง/ศิลปินที่ชอบ: หลายแนวอยู่เหมือนกันแฮะ . . . ชอบก็
>>>ไทย>>>บิ๊กแอส แคลช หิน-เหล็ก-ไฟ ฟลาย เครสเซนโด แล้วก็ ลืมครับ. . .
9. กิจกรรมอื่นๆที่สนใจ: ว่ายน้ำ วิ่ง เล่นคอมพิวเตอร์ แสดงละครเวที ช่วยเหลือสังคม
10. อยากบอกกับเพื่อนๆในบ้านนี้ว่า: เก่งจัง ตังอยู่ครบ(เกีั่ยวกันมั๊ยเนี่ย - - ")

ไปแหละน้าครับ
[Image: main3.jpg]
21-02-2009, 17:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ - by X-TREME - 21-02-2009, 17:52

Forum Jump: