Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ
1. ชื่อเล่น : ลูกแกะ
2. อายุ: 28
3. ที่อยู่: ประเทศไทย(ยังตะลอนๆอยู่ครับ)
4. อาชีพ/สถานศึกษา: อิสระ
5. ประสบการณ์การเล่นดนตรี: 14-15 ปี
6. อุปกรณ์ที่ใช้: takamine NPT 110-BN
7. แนวที่เล่น: fingerstyle
8. แนวเพลง/ศิลปินที่ชอบ: น้าตู่ กับ น้าหนึ่งหัดทายา
9. กิจกรรมอื่นๆที่สนใจ: ดูหนัง ฟังเพลง กิน เที่ยว รักษาคนป่วย นอน เม้าท์ อัดคลิป(ตอนเล่นกีต้าร์นะครับ) แกะเพลง จีบสาว เล่นเน็ต อ่านการ์ตูน เล่นเกมส์ ว่ายน้ำ ขับรถ เปิดหมวกเล่นกีต้าร์ ฯลฯ
10. อยากบอกกับเพื่อนๆในบ้านนี้ว่า: ขอตัวไปซ้อมกีต้าร์ต่อนะครับ
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
21-02-2009, 15:04
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องการแนะนำตัวของสมาชิกใหม่ครับ - by ลูกแกะ - 21-02-2009, 15:04

Forum Jump: