Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าแป๊ะYn7/11อย่างเป็นทางการ!!!
Author Message
แป๊ะYn7/11 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าแป๊ะYn7/11อย่างเป็นทางการ!!!
ขอบคุณอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ สำหรับทุกท่านที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี มีหลายท่านที่ผมยังไม่รู้จัก แต่ก็ยังเข้ามาต้อนรับผมเป็นอย่างดี โอกาสหน้าผมคงได้รู้จักทุกๆท่านจนครบ

ขอบคุณพี่กฤษณะ ที่ผมยังไม่ได้คุยกับท่าน แต่ยังจำผมได้
ขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง กับ andamas ตะโก้แห้ว กับแกล้มต่างๆ จบด้วยหมี่หยก เป็ดย่าง หุย..สุดยอด ครับพี่

ขอบคุณน้าบลูส์ สำหรับกระทู้ น้าKarn สำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง ถ้าไม่มีน้าKarnผมคงไม่มีโอกาสได้พบทุกท่าน
พี่มาโนชที่แสนดี น้าตรู่ เอ้ย.น้าตุ่สุดยอดของผม น้าปุ๊ฮามาก อนาคตตลกแนว finger style

ขอบคุณคุณศรันย์ มือกีตาร์อนาคตไกล อิมโพรไวส์แจ่ม น้ารอน แรมทาง ฉายาเสือซุ่ม ดีใจมากครับที่ได้แจมกับพี่
และอีกหลายท่านที่ผมยังไม่รู้จักที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น

ยังมีอีกท่านที่ผมจะลืมไม่ได้และขาดไม่ได้สำหรับงานนี้เลย น้า poppie เล่นได้ทุกเพลง ผมทึ่งมากเลย เล่นตั้งแต่ 2ทุ่ม-เที่ยงคืน แทบไม่ได้กินข้าว กินน้ำ ตบมือดังๆให้เลยครับ

ดีใจมากครับที่ได้เล่นกับน้า ผมต้องขอโทษน้าจริงๆพอดีหันไปรับโทรศัพท์ สายกีตาร์เลยไปเกี่ยวกับแขนเลือดซิบเลย คราวหน้าเจอกันเดี๋ยวผมเป่าแขนให้ ขอให้หายเร็วๆ ขอบคุณครับพี่
10-10-2007, 09:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าแป๊ะYn7/11อย่างเป็นทางการ!!! - by แป๊ะYn7/11 - 10-10-2007, 09:57

Forum Jump: