Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำหน่อยครับ จะซื้อกีตาร์ครับ
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอคำแนะนำหน่อยครับ จะซื้อกีตาร์ครับ
Rolleyes aria ตัวนี้ให้เสียงดีเกินราคา
งานก็ดี ทอป โซลิดซีด้า พุงคมมาก ทั้งใช้ สตรัม และ ปิ๊คกิ้ง
ข้างและหลัง เป็น โรสวูด ลายจัดจ้าน
ชุด PA ก็ตอบสนองให้เสียงเป็นธรรมชาติ คอใหญ่ เล่น ฟิงเกอร์
สนุก เอ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็น แจ๊ค สเตอริโอ ด้วย
สรุปว่าคุ้มค่า ผมชอบไปนั่ง่ล่นที่ ตัวแทนจำหน่ายอยู่บ่อย
ทึ่งในเสียงที่ได้ กับกีตาร์ในงบนี้
และหากใครมาถาม ปรึกษาเรื่อง ซื้อกีตาร์ในงบไม่เกิน
แปดพัน ผมไม่เคยลังแลใจ ที่จะยุส่ง เจ้า แซนไพ่พอร์ นี่เลย
เรื่องสาย ถ้าเป็นผม จะใส่เบอร์ 0.12 ค้วยเหมาะกับ บอดี้ ออฟโร๊ด
ของมัน จะเป็น แอดดาริโอ หรือ มาร์ติน XP ฯลฯ ก็ได้แล้วแต่
ครับ Rolleyes
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
12-02-2009, 00:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 03-02-2009, 15:04
RE: ขอคำแนะนำหน่อยครับ จะซื้อกีตาร์ครับ - by วีรวิทย์ - 12-02-2009, 00:08

Forum Jump: