Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
Therock Wrote:ผมพยายามดู หา ค้น สืบเสาะ จากรูปที่น้าป๋อลงโพสต์ไว้ครับ...........

ว่าน้า ท่านนึงของเราหายไป...... หรือไม่ได้มา นั่นเอง........

ผมไม่บอกหรอกนะครับ ว่าผมพยายามหารูปใคร

แต่ว่าผม คาดว่า น้าท่านนั้น.....คงไม่สามารถ ขอโอกาส จากฮูหยิน ออกมาพบปะพี่น้องยังโลกภายนอกได้.......วริ้วววว

เสี้ยมมมมม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ใช่จริงๆ
แม้แต่เข้าบอร์ดน้าท่านนั้นก็ยังไม่เข้า..
น้าท่านนั้นหายไปจริงๆ
เห็นทีเราต้องสืบเสาะหาสาเหตุให้ได้
ไม่ทราบเกิดเหตุเลสร้ายใดหรือไม่
เราเหล่าสหายจะได้ทำการเข้าช่วยเหลือได้ทันท่วงที

ท่านน้า...........................
ท่านซุ่มซ่อนอยู่ที่ใด?
09-10-2007, 16:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7 - by boobyblue - 09-10-2007, 16:13

Forum Jump: