Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเป็นคนแบกเต่ากับเค้ามั่งครับ...ขอคำแนะนำหน่อยครับ
Author Message
Ck1 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากเป็นคนแบกเต่ากับเค้ามั่งครับ...ขอคำแนะนำหน่อยครับ
........สวัสดีครับน้าป๋อ และ แก๊งสาวซ่า ผมสมัครสมาชิกไว้นานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้โพสพูดคุยเลย เนื่องจากเลิกงานก็เที่ยงคืนแล้วครับ ( ค่อนข้างเพลีย ) โพสล่าสุดก็ขอคำแนะนำเรื่องปิคอัพ แต่ตอนนี้ไม่มีกีต้าร์แล้ว ( เนื่องด้วยความจำเป็นบางประการ T_T ) เลยจำเป็นต้องหากีต้าร์ใหม่
ผมค่อนข้างชอบในน้ำเสียงของ ovation แต่ไม่มีโอกาสได้ลอง ( เคยครั้งเดียวที่นครหลวง เซียร์รังสิต ) อยากเล่นเต่า US เหมือนกันครับพี่
แต่งบผมไม่สูงเท่าไร ( เต็มที่แค่ 30 K ) เลยอยากจะเข้ามาหาข้อมูลก่อนครับ
18-01-2009, 17:47
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากเป็นคนแบกเต่ากับเค้ามั่งครับ...ขอคำแนะนำหน่อยครับ - by Ck1 - 18-01-2009, 17:47

Forum Jump: