Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
โอว............พระเจ้าผมพลาดอะไรไปเนี่ย......

งานนี้ขอบคุณ เจ้าของบ้านก่อนอันดับแรกเลยครับ....ที่ให้ผมอิ่มท้องกลับบ้าน....
ขอบคุณน้าลูลู่ สำหรับ ขวดเหลี่ยมขวดนั้น
ขอบคุณน้าที่หิ้ว ขนมจีบมาครับ อร่อยมากจริง ๆ ครับ ....(น้าซื้อที่ไหนอ่ะครับ เอ่อคือผมจะฝากให้น้าซื้อมาให้ทานอีกครับ)
ขอบคุณไก่ย่างน้าป๊อปปี้ อร่อยเด็ด.....จริง ๆ ครับ
ขอบคุณพี่แดงอีกครั้ง สำหรับไก่ตุ๋นเนื้อนุ่ม ลื๊นลิ่น แค่ปลายลิ้นสัมผัส เนื้อไก่แทบไหลลงคอ..........หุหุ คุ้มค่ากับการยืนรอคอย ที่หน้าเตาจริง ๆ ครับ
.........................
..........
....
ขอบคุณน้า hattaya111 ที่เล่น fingle style กล่อมด้วยครับ....เจ๋งจริง ๆ ครับน้า จิบไป เพลินไป....
555 ขอบคุณน้า ๆ ทุกท่านด้วยครับ ที่มาเจอกัน จอยกัน จุ๊บกัน.....อ้ออันหลังนี่ไม่น่าใช่ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
08-10-2007, 17:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ - by Therock - 08-10-2007, 17:23

Forum Jump: