Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หน้าแรกของ NIMITGUITAR
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: หน้าแรกของ NIMITGUITAR
(29-12-2008, 11:00)pood Wrote: งานนี้งานช้างแน่นอนครับเพราะเนื้อหาสาระในกระทู้ต่างๆที่ตอนนี้มีอยู่กว่า 2,700
กระทู้คงต้องใช้เวลามากมายในการคัดเลือกกระทู้ที่มีสาระออกมาก่อน

เมื่อคัดใด้แล้วก็ยังต้องเอามา edit ใหม่ให้อยู่ในรูป article หรือ FAQ ถ้าให้น้า
เว้บทำอยู่คนเดียวคงต้องตายแน่ๆ ดังนั้นถ้าพวกเราสามรถช่วยแบ่งเบาภาระใด้
ผมก็ยินดีช่วยครับ

ขอบคุณน้าPood และน้าๆทุกท่านล่วงหน้าด้วยครับ
น้าท่านใดเป็นเจ้าขอบกระทู้ที่บอกมาข้างต้น ถ้าสะดวกจะเรียบเรียงใหม่ (พร้อมภาพประกอบ) กรุณาแจ้งด้วยครับ (จะได้ไม่ทำซ้ำกัน) ก็รบกวนทำใส่ใน microsoft word แล้วส่งเมล์มาที่ nimitguitar@hotmail.com หรือ webmaster@nimitguitar.com

หรือน้าท่านใดมีบทความดีๆเป็นความรู้ต้องการเผยแพร่ ก็พิมพ์ใส่ใน microsoft word แล้วเมล์มาตามที่บอกข้างบนได้ครับ

แบ่งตามหัวข้อในหน้าแรกของเวบ
Lesson = สอนเกี่ยวกับการเล่นดนตรี
Gear = รีวิวอุปกรณ์ดนตรี
Player = ประวัติและเรื่องราวของนักดนตรี
How to = วิธีแก้ไข หรือบำรุงรักษาเครื่องดนตรีในลักษณะ DIY

ขอบคุณครับ
(This post was last modified: 30-12-2008, 14:57 by Webmaster.)
30-12-2008, 14:51
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หน้าแรกของ NIMITGUITAR - by Webmaster - 30-12-2008, 14:51

Forum Jump: