Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
san Wrote:ไม่ต้องคิดมากครับ คราวหน้ามาแก้ตัวซัก 120 เพลงก็พอ เอาให้นิ้วขาดไปเลย!!!!!!!!!!!!!!!!

แต่คนที่นิ้วไม่ขาดแน่ๆ ก็คือ น้าปอบผีของเรา ทั้งเล่นเก่ง ร้องเก่ง และเล่นได้ทุกเพลง
ที่สำคัญเล่นได้ต่อเนื่องติดกันตั้งแต่เช้ายันดึก บักอึ๊ดจริงๆเลยครับน้า นับถือๆ ครับ

แหม๊.. ลืมร้องเพลง ปอปผีฟ้า ให้น้า ซัน สั่น สั่น ... คราวหน้า น้าจะต้องมาเล่นแทนผมด้วย เพราะวันนี้นิ้วบวมจ้า~~~
kitja Wrote:
san Wrote:ไม่ต้องคิดมากครับ คราวหน้ามาแก้ตัวซัก 120 เพลงก็พอ เอาให้นิ้วขาดไปเลย!!!!!!!!!!!!!!!!

แต่คนที่นิ้วไม่ขาดแน่ๆ ก็คือ น้าปอบผีของเรา ทั้งเล่นเก่ง ร้องเก่ง และเล่นได้ทุกเพลง
ที่สำคัญเล่นได้ต่อเนื่องติดกันตั้งแต่เช้ายันดึก บักอึ๊ดจริงๆเลยครับน้า นับถือๆ ครับ

น้าป๊อป.....ปี้ แกเป็นคนบ้าครับ 55555 โทรไปหาร้องคำเดียว ซี๊ด ๆๆๆๆ (แกบอกว่าเจ็บนิ้ว)
โทรมาไม่รู้จักดูเวร่ำเวลา ที่ร้อง ซี๊ด ๆๆๆๆ หนะ ตัดเล็บอยู๊ ฮ่าๆๆ เล็บมันขบ 555
08-10-2007, 12:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7 - by poPPie - 08-10-2007, 12:43

Forum Jump: