Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันเกิดน้าMUIขอส่งความสุขถึง.............
Author Message
MUY Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: วันเกิดน้าMUIขอส่งความสุขถึง.............
กระผมขอขอบพระคุณสมาชิกบ้านฟ้า ทุกท่าน ที่กรุณาไม่ลืมผม...ทั้ง ๆ ที่ผมหายหน้าหายตาไปนาน...มาก แม้วันเกิดของผมยังมีผู้คนให้ความสนใจ....ความสุขน้อย ๆ จากการฉลองในครอบครัว กลายเป็น ค ว า ม สุ ข อั น ยิ่ ง ใ ห ญ่.....ที่ยิ่งใหญ่จริง ๆ เพราะโอกาสนี้ ในชีวิตของกระผมมีน้อยนัก..(คือว่าไม่ค่อยมีใครสนใจวันเกิดของกระผมซักเท่าไหร่)

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ.....................................................มากครับ

ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาเยี่ยมเยียนบ้านฟ้า...ก็เพราะ...คอมเจ๊ง และเปลี่ยนมือ(เปลี่ยนคอมอยู่เรื่อย-ไปซื้อคอมเก่ามาน่ะครับ....จะเข้าเว็บชื่อเดิมก็จำพาสเวิร์ดไม่ได้...เลยต้องมีหลายชื่อ....แต่ก็เข้ามาแอบดูอยู่เรื่อย ๆ ครับ....ตามประสาคนวาสนาต่ำต้อย.....ไว้แข็งแรงคงได้เจอตัวจริงกันอีกครับ......
24-12-2008, 10:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันเกิดน้าMUIขอส่งความสุขถึง............. - by MUY - 24-12-2008, 10:49

Forum Jump: