Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เศรษฐกิจแบบนี้ คนที่เล่นอาชีพตอนกลางคืนเป็นยังไงกันบ้างครับ
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: เศรษฐกิจแบบนี้ คนที่เล่นอาชีพตอนกลางคืนเป็นยังไงกันบ้างครับ
(23-12-2008, 14:55).::.pOoH.::. Wrote: ตามที่ได้สังเกตการณ์จากสมาชิกนักดนตรี หรือแก๊งล่ม

สถานการณ์ก็ดูโอเคนะครับ ยังรวมตัวกัน drink drank drunk -->super drunk กันสม่ำเสมอ

นับถือพวกเขาจริงๆ Big Grin

ง่ะ.. พี่ปู.. แก๊งค์นี้เค้ามีหลายอาชีพนะค๊าบ..
แต่ถ้าจะนับที่เป็นนักดนตรีอาชีพ(จริงๆ)น่าจะเหลือ ผม กะ พี่หนุ่ม ง่ะ.. (เพราะตอนนี้ทำอยู่อาชีพเดียวจริงๆค๊าบ..Tongue)

พูดถึงเรื่อง drink drank drunk -->super drunk
เรื่องนี้ต้องยกเครดิตให้ แก๊งค์ล่ม(น่ารัก) ครับ..
เพราะไปเมากันที่ไร.. แชร์กันทุกครั้งไม่เคยเกิน 300 เลยครับ.. Big Grin

แหร่มป่าว.. Big Grin

-----------------------------------------------------------------------------------------

กลับเข้าสู่รายการปกติครับ..

เรื่องค่าตัวผมยังไม่โดนร้านไหนขอลดนะครับ..

แต่ถ้าน้า mai_911 สนใจจะเล่นดนตรีกลางคืนจริงๆ..

ก็ขอต้อนรับสู่ชีวิตของการเป็นนักดนตรีอาชีพครับ..

อาชีพนี้ครบทุกรสชาติครับ.. มีอะไรมากกว่าที่คิดไว้ครับ.. ไม่เชื่อคอยดู.. !! Rolleyes
(This post was last modified: 23-12-2008, 16:53 by Grid...)
23-12-2008, 16:35
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เศรษฐกิจแบบนี้ คนที่เล่นอาชีพตอนกลางคืนเป็นยังไงกันบ้างครับ - by Grid.. - 23-12-2008, 16:35
hidden - by Katayoot - 23-12-2008, 15:43

Forum Jump: