Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
ไม่มีคำใดจะกล่าวแล้วกินความหมายมากกว่าคำนี้
ขอบคุณมากครับ.........

และไม่มีคำใดกล่าวแล้วจะทำให้รู้สึกบรรเทาเบาบาง
กับความรู้สึกผิดได้เท่าคำ..............ขอโทษ

ขอบคุณสำหรับความสุขที่ได้รับ
ซาบซึ้งกับมิตรภาพและน้ำใจ

ขอโทษที่ทำให้พี่ป๋อและพี่แดงต้องเหนื่อย
เสร็จสุขแล้วสบัดตูด!
ปล่อยให้พี่ต้องตามล้างตามกวาดตามเช็ด
เศษซากความสุขที่ต้องเป็นภาระต่อไป
ผมรู้สึกแย่จริงๆที่หลังงานเลี้ยงเลิกรา
มิได้ช่วยทำให้บ้านพี่กลับคืนสภาพภาวะปกติ
ผมมาช้าแถมยังกลับก่อน
ไม่น่าให้อภัยจริงเชียว......

ขอบคุณและขอโทษในบรรทัดนี้อีกครั้งครับ

ปล.ขอบคุณพี่กฤษณ์ น้ายอดจุฬา ที่ยอมเป็นภาระหิ้วกีต้าร์ดีๆตามคำขอของผมมาให้ได้ชื่นชม
ขอบคุณเพื่อนๆน้าๆพี่ๆที่ร่วมกระทำการณ์ก่อความสุขให้แก่ผม
ขอบคุณน้าkarnผู้มากน้ำใจยอมเหนื่อยมารับผมถึงบ้าน.....
08-10-2007, 11:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ - by boobyblue - 08-10-2007, 11:48

Forum Jump: