Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครเคยใช้D-tarกับL.R. Baggs Element Activeบ้าง
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ใครเคยใช้D-tarกับL.R. Baggs Element Activeบ้าง
ใจผมก็เอนเอียงไปทางD-TARละครับ
แต่ยังไม่มีโอกาสได้ลองของจริงได้ยินแต่คำล่ำลือ

เอาละครับเมื่อน้าโอ๋ออกบอกแล้วผมก็ไม่เกรงใจละ
คืนนี้ผมมีนัดกับน้ากานไปบ้านพี่แป๊ะที่เมืองทองที่น้าโอ๋เคยไปมาครั้งหนึ่งนั่นแหละครับ
หากน้าว่างและสะดวกก็เจอกันแล้วผมจะเอาcdอาจารย์บุญชอบไปให้เป็นค่าให้ลองD-TAR
สนใจมั้ยครับ?
หากสนก็ติดต่อน้ากานครับ!!!

ขอบคุณทุกข้อมูลครับ
อ้อ! เกือบลืมD-TARมีขายที่จิ้นเฮงหลีครับมีทั้งแบบคว้านก้นรูบานและไม่บานแล้วก็มีวอลลุ่ม+โทนคอนโทนขายต่างหากด้วยครับ
แต่ยังเพิ่งแย่งกันไปซื้อนะครับ เพราะของมีเหลืออยู่ไม่กี่ชิ้น เดี๋ยวผมตัดสินใจได้แล้วของหมดพอดีเซ็ง!!!
22-12-2008, 11:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 22-12-2008, 00:01
RE: hidden - by boobyblue - 22-12-2008, 00:07
RE: ใครเคยใช้D-tarกับL.R. Baggs Element Activeบ้าง - by boobyblue - 22-12-2008, 11:46

Forum Jump: