Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โบนัสใกล้จะออกแล้ว โปรเจคใหม่ใกล้จะเป็นจริง(ช่วยผมเลือกหน่อยนะครับ)
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: โบนัสใกล้จะออกแล้ว โปรเจคใหม่ใกล้จะเป็นจริง(ช่วยผมเลือกหน่อยนะครับ)
(17-12-2008, 15:11)Labour Wrote:
(17-12-2008, 10:24)dear709 Wrote: เนื้อเสียงพึ่งแอมป์มันเป็นยังไงอ่ะครับน้า labour

คอบางครับ ผมไม่ชอบ(หาทางออก แหะ ๆ)
เสียงดีเลยแหละ ราคาก็เหมาะสมมากๆ แต่ตัวเปล่าๆ ผมว่าเสียงมันไม่พุ่งและคมใสเท่า Furch (หรือหูผมเพี้ยนหว่า) Big Grin

ปัดโธ่! อย่าลงลึกสิ น้าเดียร์...คนเรามันชอบไม่เหมือนกันTongue
จะไปด่าว่ากีต้าร์ใครที่ไม่เหมือนของตัวเองจนเสียแมว เสียคน เสียของ....มันไม่ค่อยงามนะ

ง่ะ ขอโทษคับน้าต่าย ไม่ได้ตั้งใจ Shy
.....
น้าเด็กน้อยบางแคอยากได้ความคิดเห็นแบบไม่ฉลาดบ้างมั้ยครับ (อายจัง Rolleyes )
คือผมไม่เคยเล่นซักตัวที่ว่ามาเลยล่ะครับ
ดังนั้นจะไปพูดเรื่องเสียง เรื่องสไตล์ เรื่องทัชชิ่ง.....ฯลฯ ก็คงไม่ได้
แต่จะให้ความเห็นด้านหน้าตากีต้าร์อ่ะครับ
สำหรับผมนั้น.....Guild ชัวร์ๆครับ
เพราะหน้าตามัน "มะ" ดีครับ
ผมก็พูดไม่ถูก แต่เห็น Guild แล้วมันนึกถึงความเป็นอเมริกันน่ะครับ
Guild เหมือนชายอเมริกันร่างใหญ่ไว้หนวด คาบบุหรี่ (ไม่มีหนวดกับบุหรี่ไม่ได้นะครับ)
Takamine เหมือนลุงชาวญี่ปุ่นใจดี มีเมตตา
Furch เหมือนชายชาวยุโรปร่างสูงโปร่งใส่สูท (ต้องใส่สูทด้วย)
Taylor เหมือนวัยรุ่นหน้าใสร่างบางนุ่งเสื้อยืดกางเกงยีนส์

งงมั้ยครับ? ผมก็งง แต่พยายามอธิบายเท่าที่รู้สึกที่สุดแล้วครับ

ลุกส์ของผู้ชายต้องไว้หนวด คาบบุหรี่ครับ ผู้หญิงถึงจะเหลียว
(จะเหลียวมองหรือเหลียวหลังไปเลยก็ไม่รู้ล่ะครับ)

Guild ครับ คอนเฟิร์ม!!!!
(อย่าฟ้องผมนะครับ ผมคอนเฟิร์มไปตามที่เห็น)
..สมาชิกแก๊งล่มท่านอื่น ห้ามเอาโพสต์อันนี้ของผมไปแซวในวงบรั่นดีนะครับ..

Guilddddddddddddddd Big Grin
17-12-2008, 16:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โบนัสใกล้จะออกแล้ว โปรเจคใหม่ใกล้จะเป็นจริง(ช่วยผมเลือกหน่อยนะครับ) - by dear709 - 17-12-2008, 16:17

Forum Jump: