Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครชอบตะลุยกิน เชิญทางนี้จ้า
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ใครชอบตะลุยกิน เชิญทางนี้จ้า
ถ้าเป็นก๋วยจับล่ะก็ท้าพิสูจน์ครับที่ทำงานผมวัดปากน้ำภาษีเจริญมีผู้ใหญ่มากินกันเยอะ
พ่วงด้วยก๋วยเตี๋ยวเนื้อ ตุ๋นเป่าปาก ถนนราชพฦกษ์และก๋วยเตี๋ยวเนื้อยกซดดงมูลเหล็กแถวที่ทำงานเช่นกันรับรองซีดสะใจรสจัดสุดๆผมกินทุกเที่ยงเลยกินมาหลายเดือนยังไม่เบื่อเลยครับ ใครได้มาไหว้พระหลวงพ่อสด วัดปากน้ำล่ะก็โทรมาบอกบ้างนะครับ ขอเลี้ยงข้าวสักมื้อ แต่ถ้าอยากกินขนมไทยอร่อยๆกับเป็ดพะโล้ตุ๋นยาจีน2เจ้าดังพ่วงด้วยส้มโอขาวน้ำผึ้งฉ่ำๆหวานๆของแท้ต้องที่บ้านผมครับ ตลาดน้ำวัดดอนหวาย แล้วจะติดใจ สนใจติดต่อได้ยินดีพาเพื่อนๆพี่ๆเที่ยวครับ แต่ต้องวันผมหยุดนะครับ
Acoustic is my life..........
06-10-2007, 12:09
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครชอบตะลุยกิน เชิญทางนี้จ้า - by pop_250823 - 06-10-2007, 12:09

Forum Jump: