Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
takamine AN15 เป็นยังไงบ้าง
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: takamine AN15 เป็นยังไงบ้าง
ที่ผมตอบว่า "ไม่รู้จักครับ" ก็เพราะผมไม่เคยเห็นตัวเป็นๆของรุ่นนี้และคงไม่สามารถวิจารณ์ใด้ ถ้าเจ้าของกระทู้ต้องการหาสเป็คหรือคำวิจารณ์ก็น่าจะหาเองจาก
google ใด้ ผมก็ลองกูเกิ้ลดูเผื่อจะช่วยหารายละเอียดเพิ่มเติมใด้บ้าง ผลที่ออกมาเป็นดังนี้ครับ

[Image: takaan15.jpg]

ผมเห็นเจ้าของกระทู้ยิงคำถามนี้ไปทั่ว ผมก็เลยไม่แน่ใจว่าเป็นกระทู้ที่มีเรื่องการค้ามาแอบแฝงหรือเปล่าเพราะกีต้าร์รุ่นนี้ถ้ามีคนเคยลองมาก่อนก็คงน้อยมากเนื่องจากนครหลวงไม่ใด้นำเข้าและเลิกผลิตแล้ว ผมเลยตอบตามความเป็นจริงว่าไม่รู้จักครับ

การปลุกกระแสนั้นไม่ใช่เรื่องเสียหายถ้าอ้างอิงกับเรื่องจริงแต่ควรไปปลุกในหน้า
ซื้อขายครับ ผมเองยังทำบ่อยไป
27-11-2008, 12:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: takamine AN15 เป็นยังไงบ้าง - by pood - 27-11-2008, 12:42

Forum Jump: