Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ความรู้คู่ความอยาก
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ความรู้คู่ความอยาก
pood เขียน

"น้า Booby จะเอากีต้าร์ที่เสียงสดใสไม่เปลี่ยนแปลงตามสภาวะอากาศก็ต้อง
Rainsong ครับ ความจริงยังมี Composite Acoustics อีกยี่ห้อแต่ผมว่า
Rainsong เสียงใสกว่าและดังกว่า ฝากหาใด้ที่บ้านเต่าครับเพราะเมืองไทยไม่มีตัวแทนจำหน่าย กีต้าร์ทั้งสองยี่ห้อฝนตกแดดออกเสียงก็ไม่เปลี่ยน"

ขอบคุณมากครับ
พี่ทำให้ผมฝันถึงมันเลยละครับ
เพราะผมตามหาเสียงตัวอย่างของมันมาฟังได้แล้วชอบมากเลยครับ
แต่ดูถ้าจะไม่มีปัญญาเพราะปัญหาคือราคาสูงเกินไปเลยได้แต่ฝันเอา
ผมเคยอยากได้ COMPOSITE ACOUSTICS ของพี่ป๋อแต่ตังค์ไม่ถึงครับ
ตอนนี้คงต้องสะสมกำลังทรัพย์ไว้ก่อน
แล้วก็อาฆาตมันไว้ว่าสักวันมันต้องมาอยู่กับผม....
ตัวนี้เลย..........
[img][Image: 406941Carbon Fiber.jpg][/img]
(This post was last modified: 26-11-2008, 00:30 by boobyblue.)
25-11-2008, 23:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ความรู้คู่ความอยาก - by boobyblue - 25-11-2008, 23:17

Forum Jump: