Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: OPEN HOUSE II มหกรรมขายกีต้าร์มาแล้วครับ
(19-11-2008, 13:36)LittleNomad Wrote:
(19-11-2008, 13:20)ยอดเยี่ยม69 Wrote:
(19-11-2008, 13:03)pood Wrote: น้า Pooh มารับจ้อบเป็นแผนกขัดสีฉวีวรรณใด้เลยครับ คนที่มาช่วยจะใด้
ลงชื่อบนกระเบื้องหลังคา ฟรีแถมพริตตี้อีกหนึ่งคน

ยังกะทำบุญซื้อกระเบื้องมุงหลังคาโบสถ์ยังไงไม่รู้
แต่ถ้ามีพริตตี้ และสาวเต้นโคโยนี ผมคงต้องไปช่วยจัดสถานที่ตั้งแต่ตี 5 แล้วละครับ Big Grin

ยังกะจะจัดสถานที่ทำบุญใส่บาตร!...
แต่ถ้ามีพริตตี้ ผมก็จะไปช่วยงานแต่เช้าเหมือนกันละครับ....Cool

อิอิ.. เห็นทีจะอยู่เฉยไม่ได้เสียแล้ว
งานนี้ยังมีตำแหน่งว่างอีกบ้างมั๊ยครับ..
เป็นพวกใช้แรงงานก็ได้เอ้า!

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
19-11-2008, 15:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: