Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายสายกีต้าร์ Jazz ครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ขายสายกีต้าร์ Jazz ครับ
(16-11-2008, 09:43)กีต้าร์เก่า Wrote: ....ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ น้า Pood เด๋วว่างจะลองไปแย๊บๆขอแลกดูครับ.....แต่ เบอร์ .012 ผมเคยลองแล้วครับ.....แข็งมากเจ็บนิ้ว.....กีต้าร์ที่ผมมีมันเป็นไฟฟ้าธรรมดามีแจ๊สจริงๆตัวเดียวครับ......พอโดน .012 เข้าไปดอมีอาการโก่งนิดๆ......เลยถอดออกทิ้ง.......ขอบคุณอีกครั้งหนึ่งครับ........ว่าแต่เมื่อไหร่จะมี ปาตี้ ซาชีมิ อีกครับน้า......กำลังเปรี้ยวปาก......แล้วพ่อครัวทำไมหายจ้อยไปเลย........สงสัยไปนอนกลางดินกินกลางทรายอยู่ที่ใหนเอ่ย...........

...ผมเพิ่งกลับมาถึงเมื่อเช้าครับน้าแป้ง... คราวนี้ไม่ได้ไปนอนกลางดินกินกลางทราย แต่ไปนอนรับลมชมทะเลสาบ กะสาวพม่า เชื้อสายไทใหญ่...Cool

...ส่วนน้าฯ ถ้าสาวนครหลวงฯ ไม่ยอมให้น้าแป้ง แลก - - ผมก็จะช่วยคนอกหัก รับสายชีช้ำของน้าฯ ไว้ซักชุดครับ...จะเอามาใส่ yamaha
...เพราะเกรงถ้าน้าแป้ง เอาไปทำราวตากผ้า ก็แค่เสียของ, แต่ถ้าน้าฯ เอาไปผูกคอประชดสาว ผมก็จะต้องเสียเงินใส่ซองทำบุญให้เพื่อน!...

...สำหรับปาร์ตี้ ซาซิมิ!!!... - - น้าแป้ง ไปอยู่ด่านชายแดนที่ไหนมา.... เชยฉิบ!!!.... จากซาซิมิ เขาจัดปาร์ตี้อะไรต่อมิอะไร เช่น ราดหน้า, กระเพาะปลา, ขาหมู, ฯลฯ-ฯลฯ หม่ำกันจนย่อยเป็นปุ๋ยไปหมดแล้ว...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
17-11-2008, 12:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายสายกีต้าร์ Jazz ครับ - by LittleNomad - 17-11-2008, 12:11

Forum Jump: