Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
Author Message
oatty Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
โอ้โห ครับ
ปลุกใจกันขนาดนี้แล้ว ก็น่าลุ้นครับ รอปลายปี เดี๋ยวผมล่องแม่น้ำปิงลงไปเลย

จริงๆ ผมเคยเจอ hd 28 ตัวนึง ที่ MIW (มั้ง) เชียงใหม่
เค้าบอกว่า hd 28 เค้า เนี่ยคุณภาพดีกว่า hd 28 ตัวอื่นๆ
เค้าเลยตั้งราคา 110K

ผมก็แบบอึ้งๆ ว่าแพงกว่า ลัคกี้ ตั้งเป็นหมื่น มันจะต่างกันมากขนาดนั้นเลยเหรอ
เค้าบอกว่า เค้าสามารถสั่ง hd 28 ราคาปกติได้ แต่เสียงห่วยกว่าตัวนี้

สรุป คือ มันจริงหรือครับ ว่าเรา ตั้งสเปคได้ ทั้งๆ ที่รุ่นเดียวกัน ต่างราคากันได้ขนาดนั้น
01-11-2008, 13:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin - by oatty - 01-11-2008, 13:56

Forum Jump: