Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
(01-11-2008, 10:46)oatty Wrote: ตัวที่โพสต์ขาย ผมได้ลองคุยแล้วครับ แต่ว่าไม่ได้ลงไปลองเสียง และกลัวว่า ลงไปจะขายแล้ว ก็เลยยั้งๆไว้

ส่วน music collection ไม่ได้สั่ง hd 28 เข้ามานี่ครับ พอดี ผมไปแอบดู แคตาลอก ที่ร้านเค้ามา

น้า Oatty ครับ อยากได้กีต้าร์ดีๆ อย่ากลัว ถ้ากลัวก็คงไม่ได้กีต้าร์ดีๆ
นัดแนะกันให้ดี ผู้ขายเค้าคงไม่ใจร้ายขนาดนั้นหรอกครับ
แต่ถ้าเค้าใจร้ายจริงๆ อีกหน่อยก็อยู่บ้านนี้ไม่ได้แน่นอนครับ
แต่ๆๆๆ ถ้ารอได้ 5-6 ธันวาคมที่น้าๆเค้าว่ามา ควรจะรออย่างยิ่ง
เพราะน้า pood เปิดบ้านที เหมือนร้านกีต้าร์ดังๆมารวมกันอยู่ในที่เดียว
แต่ที่จะไม่เหมือนคือ อารมณ์ความรู้สึกในการเลือกซื้อ มันคงหาร้านกีต้าร์ที่ไหนเสมอเหมือนคงไม่มีแน่นอน ทั้งคุณภาพ ความหลากหลาย ราคา การทดลอง คือเรียกว่าดีกว่าทุกอย่างละกัน (นี่พูดปลุกใจตัวเองด้วย เพราะผมคงไม่พลาดงานนี่แน่นอน)
01-11-2008, 13:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin - by djtar - 01-11-2008, 13:49

Forum Jump: