Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อวสานกีต้าร์ "หิ้ว"
Author Message
Rham Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: อวสานกีต้าร์ "หิ้ว"
ขอบคุณพี่ป๋อมากครับที่เป็นห่วง และ ขอบคุณพี่กฤษณ์ สำหรับข้อมูลครับ
ช่วงนี้สั่งของน้อยลงจริงๆครับ ถ้าหาของที่ราคาน่าสนใจมาไม่ได้ก็คงต้องหยุดพักผ่อนก่อนครับ ยังมีของเก่าเหลืออยู่ให้ขายเล่นๆแก้เหงาไปก่อน2-3ตัว ส่วนตัวผมเองก็มี TAKAMINE LTD 2005 และ 2006 เก็บไว้อย่างละตัว ถือว่าเป็นรางวัลของการทำงานครับ ผมเริ่มนำกีต้าร์เข้ามาจากญี่ปุ่น เมื่อเดือนตุลาปีที่แล้วครับ ก็ประมาณ 1 ปีพอดี มีความสุขกับสิ่งที่ทำอยู่มากครับ ได้เห็นและได้สัมผัสกีต้าร์มากขึ้น ได้พบเจอกับผู้คนมากขึ้นมีพี่ๆและเพื่อนๆที่เคยช่วยอุดหนุนกีต้าร์ผมไป และยังติดต่อกันด้วยดีเสมอมาหลายคนครับ ถือว่าสิ่งเหล่านี้เป็นผลกำไรที่มากกว่าเงินทองครับ และแน่นอนว่าคงมีบางสิ่งที่ผมทำไม่ถูกต้องหรือล่วงเกินน้าๆป้าๆไว้โดยไม่ได้ตั้งใจต้องขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ
สำหรับกีต้าร์แสนดี LTD2005 ต้องขอขอบคุณพี่ชายที่แสนดี(พี่กฤษณ์)ที่กรุณาแบ่งปันมาให้ผมได้มีโอกาสครอบครองครับ ขอบคุณครับ
(This post was last modified: 02-11-2008, 18:30 by Rham.)
28-10-2008, 14:25
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อวสานกีต้าร์ "หิ้ว" - by Rham - 28-10-2008, 14:25

Forum Jump: