Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนูไม่เคย..ผมก็ไม่เคย
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: หนูไม่เคย..ผมก็ไม่เคย
(15-10-2008, 16:41)pood Wrote:
(15-10-2008, 11:09)cross Wrote: ถ้าไม่นับกระทู้ที่ผมแนะนำตัว ก็ยังไม่เคยตั้งกระทู้ถามเลยครับ Big Grin

อยากตั้งกระทู้ถามเช่นกัน แต่ก็กลัว ๆ ว่า คำถามแบบเด็ก ๆ ถามามาได้ไง...Shy

ถามเลยครับไม่ต้องกลัวหรอก ถามอะไรก็ถามใด้แต่อย่าถามว่าจะเล่นกีต้าร์
เพื่อช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไรก็แล้วกัน

ในบ้านสีฟ้านี่เรามีผู้เชียวชาญหลายสาขานะครับ อาทิเช่น

เรื่องทำครัว......น้ากรรมกร
เรื่องดาราเกาหลี......มีเยอะมากครับ
เรื่องท่องเที่ยวและประวัตฺศาสตร์.....Little Nomad
เรื่องเย็บปักถักร้อย......แก้งค์สาวซ่า
เรื่องจีบสาว......คนนี้เขาไม่เปิดเผยตัวครับ PM มาถามแล้วกัน
เรื่องดารา AV......น้ายอดเยี่ยม
เรื่องขำขัน....น้า Katayoot
เรื่องกีฬาในร่ม.....น้าเว้บ
เรื่องไม่เป็นเรื่อง.....น้าป้อปสองแสน

และยังมีอีกมากมายครับ

เฮ้อ จะว่าไปก็ดูเอ็น จึ๋ยๆๆ เอ็นดู น้าป๊อบสองแสนจัง
โดนตอดตลอด สงสัยจะมีแต่คนรักน้าป๊อบ
15-10-2008, 16:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หนูไม่เคย..ผมก็ไม่เคย - by djtar - 15-10-2008, 16:50

Forum Jump: