Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามพี่ ป้า น้า อา ถึง Ovation T-Series ครับ
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รบกวนถามพี่ ป้า น้า อา ถึง Ovation T-Series ครับ
Rolleyesรบกวนถาม พี่ ป้า น้า อา...
Big Grin อ้าวไม่มี น้อง บ้างเหรอ??? ( จาเป็นน้องอะ)
มารับสมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับ ถ้าอยู่ใน กทม. หรือปริมณฑล แนะนำให้หาโอกาสมา มิ๊ตติ้ง
มาถูกบ้านแล้วครับ ที่นี่มี กีตาร์มากมาย ระดับ ไฮเอนด์ ให้ทดลองเล่น ฟังเสียง ตัดสินใจก่อนซื้อ มีคำปรึกษาดีๆจากผู้เชี่ยวชาญ ใจเย็นอีกนิด ไม่ต้องกลัว ไม่ได้เสียตังค์ เงินขนาดนี้ หายากครับ Sad
อาจเสียมากกว่างบที่ตั้งไว้ หรือถูกกว่า แต่ได้กีตาร์ที่ถูกใจ เล่น สบายมือ ร้องสบายเสียง ยิ่งเล่นยิ่งชอบ ยิ่งรัก มีความสุขที่ได้เล่น หยิบๆจับ หรือ แม้นั่งมอง..Rolleyes.
เรื่องกีตาร์ โอเวชั่นรุ่นแม่อ้วนดำปลอดนี้( ผมตั้งเอง) ผมก็ชอบครับ เคยไปลองเล่นหลายที เป็นตัวที่อยู่ในโครงการระยะสั้น ของผมตัวหนึ่ง..Tongue
โอเวชั่น ก็คือ โอเวชั่น มันมี เอกลักษณ์ ประวัติศาสตร์ และเสน่ห์ในตัวมันเอง อย่างน่าสนใจ....
น้องลาละ รอ พี่ ป้า น้า อา ท่านอื่น มารับนะคร๊าบ Big Grin
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
14-10-2008, 23:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามพี่ ป้า น้า อา ถึง Ovation T-Series ครับ - by วีรวิทย์ - 14-10-2008, 23:58

Forum Jump: