Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆครับผมกำลังหาข้อมูลแอมป์กีต้าร์โปร่งงบราวๆหมื่นนึงครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: น้าๆครับผมกำลังหาข้อมูลแอมป์กีต้าร์โปร่งงบราวๆหมื่นนึงครับ
ตอนนี้ผมก็ชอบ Laney A1 รุ่นน้า lekleklek ใช้อยู่อ่ะครับ

ภาคกีต้าร์ OK เลย แต่ยังไม่ได้เสียบไมค์ลองทดสอบ วันไหนหิ้วมาขอลองอีกรอบครับ

Ibanez TA35 เสียง overtone เยอะดี เบสดีกว่ารุ่น TA20 ที่ผมใช้อยู่พอสมควร เล่น fingerstyle ใช้ได้ครับ ฝีมืออย่างผมเล่นแล้วรกหูเลยหล่ะ คุม sound ไม่ค่อยเป็น แต่ภาคไมค์นี่สิเด็ด วันไปเที่ยวจันท์ ปีที่แล้ว ไปร้อง เล่นกันหน้าห้องเจ้าหนอน เสียบไมค์ร้องแป๊บเดียว น้องก้อยหวานใจหนอนผลักประตูออกมาดูเกือบกระแทกหน้า "เสียงครายยยยยว่ะ "

วงแตก.... Sad
08-10-2008, 02:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าๆครับผมกำลังหาข้อมูลแอมป์กีต้าร์โปร่งงบราวๆหมื่นนึงครับ - by Katayoot - 08-10-2008, 02:51

Forum Jump: