Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสไกล้ชิด Tommy Emmanuel แบบตัวต่อตัว
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: โอกาสไกล้ชิด Tommy Emmanuel แบบตัวต่อตัว
มีเวลาประมาณครึ่งเดือน ที่จะบรรยายความรักความรู้สึกต่อลุง Tommy

----------------------------

ถ้าผมจะเขียน ขอเขียนให้คุณพ่อกับคุณแม่อ่านก่อน เพราะไม่กล้าบอกว่ารักท่านมากแค่ไหน แต่พยายามทำทุกอย่างแบบมีนัยยะ ให้เห็นว่าเรารู้สึกอย่างไร และที่สำคัญ ผมไม่เคยที่จะนึกเขียนอะไรยาวๆ ให้ผู้ชายด้วยกันอ่านหรือรับรู้

แต่ผมว่าลุงทอมมี่คงไม่ได้อ่าน เพราะเสียเวลาแก เพราะฉนั้นคงต้องเดาใจคณะกรรมการว่าอยากอ่านพรรณนาโวหารแบบไหน พอคัดเลือกได้แล้ว คงร่างเป็น treatment แล้วส่งให้ลุงทอมมี่อีกที

ผมไม่รู้ว่าฝรั่งเค้ามีวัฒนธรรมเขียนบรรยายความรู้สึกต่อคนมีชื่อเสียงในสาขาต่างๆอย่างบ้านเราหรือเปล่า โดยเฉพาะ website fanclub ของกีตาร์เทพหลายๆคน ก็แตกต่างกับบ้านเรามากนัก เท่าที่เข้าไปอ่านดู

ผมซื้อบัตรนะครับ ต้องบอกก่อน เดี๋ยวจะโดนด่าว่าไม่ซื้อแล้วมาตอบ Big Grin

ไม่ว่าใครจะได้ไปนั่งดวดกับลุงทอมมี่ ถ้าเป็นพี่น้องบ้านฟ้า ผมฝากถามด้วยว่า ตอนนี้พักอยู่แถวไหนครับ Big Grin
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
07-10-2008, 23:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสไกล้ชิด Tommy Emmanuel แบบตัวต่อตัว - by .::.pOoH.::. - 07-10-2008, 23:42

Forum Jump: