Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปเจอลายเซ็นแปลกๆ เอามาฝากแก๊งค์ล่มคร๊าบบ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: พึ่งเปลี่ยนลายเซ็นครับ เหมาะกะที่นี้รึเปล่า?
เอาคอกว้าง เปิดเห็นเนินอก size E 1 ตัวคับ Big Grin

แก๊งล่มกระทู้ มันเป็นการพูดขึ้นเพื่อให้เป็นรูปธรรมขึ้นมาหน่อยนึง ซึ่งจริง ๆ แล้วทุกคนในนี้ก็พูดคุยกันอย่างสนิทอยู่แล้ว และก็ล่มฯ ใส่กันเกือบทุกคน และหากการพูดคุยเรื่องอื่น (หลังจากมีการตอบคำถามแล้ว) ที่ไม่ใช่หัวข้อกระทู้ถือเป็นการล่มกระทู้ หรือลากลงทะเล ผมว่าเข้าใจผิดไปกันใหญ่ เพราะสมาชิกเวบนี้ ก็มีการพูดคุยติดต่อสังสรรค์กันอยู่ 3 ทางหลัก ๆ โทรศัพท์ เจอกัน และก็ คุยกันในกระทู้เวบนี่แหล่ะครับ

ถ้าหากใครคิดว่าการพูดคุยของสมาชิกผ่านทางกระทู้ของท่าน ไม่ตรงหัวข้อที่ตั้ง ถือเป็นการป่วน ทำให้เสียประเด็นและออกนอกเรื่อง ขอบอกว่า นี่ไม่ใช่ห้องประชุมที่ทำงานของใคร
ไม่มีใครเสียหาย เสียตังค์ กับการสนทนาหยอกล้อกันในเวบบอร์ดหรอกครับ แต่การล่ม ก็ต้องมีวิจารณญาณที่ดี ขอโทษ และให้อภัยกัน ผมคนนึงที่กำลังค้นหาที่แบบนี้ และผมก็เจอที่นี่ Big Grin และผมจะไม่ยอมให้ใครเปลี่ยนมันเป็น office หรือโรงงานนรกของเขาเด็ดขาด ศิลปะและดนตรีเป็นเรื่องของจินตนาการ คนที่จะเสพงานศิลปะต้องมีจิตนาการด้วย หรือถึงขั้นเพ้อเจ้อไปเลยแบบผม

ผมชอบระเบียบสังคมที่พอดี แต่ผมไม่ชอบคนอย่าง "เจ๊ เบียบ" ที่พยายามสร้างภาพจนเว่อร์ ครับ

จากใจ ด้วยความเคารพครับ Cool
05-10-2008, 23:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พึ่งเปลี่ยนลายเซ็นครับ เหมาะกะที่นี้รึเปล่า? - by Katayoot - 05-10-2008, 23:34

Forum Jump: