Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
Author Message
billy Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
เสียใจด้วยครับน้าเชน อย่าเพิ่งท้อถอยครับ ผมเองก็เพิ่งโดนเปิดประตูรถเข้าไปหยิบของเฉยเลย ได้เงินสดที่ผมเก็บไว้ในที่เก็บของตรงแถวคอนโซลเกียร์ประมาณ5ร้อย กับสายชาร์ทมือถือ รีโมทวิทยุ2อัน ซึ่งไม่รู้ว่า เเม่มจะเอาไปทำห่านอะไร น่าโมโหรถผมก้อล็อคปกติสงสัยไอ้พวกนี่มันต้องมีรีโมทเปิดรถแน่ๆ เดชะบุญกล้องถ่ายรูปผมเก็บไว้ท้ายรถ ผมจอดรถริมถนนลงไปตลาดนัดกรมชลตอนเช้าวันอาทิตย์ 8โมงกลับมารถราวๆ9โมง ขับรถออกมาก็ยังไม่รู้ มารู้เอาตอนจะเปิดเครื่องเสียงหาๆๆ จอดรถหาถึงรู้ว่าโดน ใจหายวาบลงไปเปิดท้าย โอๆๆๆกล้องตูยังอยู่ Sad เเว่นตาAOกับพระมันไม่เอาไปด้วย สงสัยมันคงรีบเพราะจอดข้างถนนคนพลุกพล่านเช้าๆมันยังกล้า ในโชคเคราะห์มันยังพอมีวาสนาอยู่มั่ง
Sad
น้าเชนต้องไม่ท้อสู้ต่อไปนะครับSmile
For every action, there is a reaction_ Albert Einstien.
29-09-2008, 10:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!! - by billy - 29-09-2008, 10:06

Forum Jump: