Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
Author Message
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

Likes Given: 0
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
(28-09-2008, 15:08)papachill Wrote: ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆ ที่น้าทุกท่านให้มาครับ
เงินทองของนอกกาย ไม่ตายก็หาใหม่ได้
แต่คนผิดยังไงก็ต้องได้รับกรรม ผมเชื่อ!!!

ตอนนี้ได้นอนบ้าง สติมา ละ ขอบคุณอีกครั้งครับ
Smile
ขอให้ได้ของคืนในเร็ววันครับ
ดีใจที่เห็นน้าได้หลับได้นอนนะครับ เก็บแรงไว้หาเงินแต่งงานดีกว่าครับ

(28-09-2008, 18:57)LittleNomad Wrote: ผมเห็นว่า ไอ้ห่าพวกนี้ หากจับได้ ก็รับโทษเล็ก ๆ น้อย ๆ แล้วก็มักออกมาขโมยอีก... - - สู้ตัดมือแม่งดีกว่า...
แอบเห็นด้วยกับน้าอ้วนนะเนี่ย โทษลักขโมยของที่คนอื่นหามาอย่างสุจริตมันน่าจะเพิ่มให้หนักๆ เพราะสำหรับบางคน เงินแต่ละบาทที่หามาได้ มันอาจจะต้องแลกกับเลือดเนื้อและน้ำตา ...ยิ่งกรณีนี้ บังอาจทำให้ผู้คนต้องปวดใจว่าจะทำยังไงกับงานแต่งงาน ยิ่งต้องลงโทษสถานหนัก !!!
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

28-09-2008, 19:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!! - by myakira - 28-09-2008, 19:41

Forum Jump: