Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!!
(28-09-2008, 15:08)papachill Wrote: ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆ ที่น้าทุกท่านให้มาครับ
เงินทองของนอกกาย ไม่ตายก็หาใหม่ได้
แต่คนผิดยังไงก็ต้องได้รับกรรม ผมเชื่อ!!!

ตอนนี้ได้นอนบ้าง สติมา ละ ขอบคุณอีกครั้งครับ
Smile

ผมเข้าใจความรู้สึกของน้าฯ ครับ...

ส่วนเรื่อง "กรรม" ผมไม่เชื่อ!
ผมเชื่อเรื่อง "เลือดต้องล้างด้วยเลือด" มากกว่า!!!
ทุกวันนี้ ผมจึงยังส่งน้อง ๆ ช่วยตาม "ล่า" อยู่ แม้เรื่องของผมจะผ่านมาร่วมปีแล้ว...

ครับ... ผมเห็นว่า ไอ้ห่าพวกนี้ หากจับได้ ก็รับโทษเล็ก ๆ น้อย ๆ แล้วก็มักออกมาขโมยอีก... - - สู้ตัดมือแม่งดีกว่า...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
28-09-2008, 18:57
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รถผมโดนทุบกระจกครับ!!! - by LittleNomad - 28-09-2008, 18:57

Forum Jump: