Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกน้องใหม่คับ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ ตอนนี้เล่นกลางคืนอยู่คับ
Author Message
tohm refeel7 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สมาชิกน้องใหม่คับ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ ตอนนี้เล่นกลางคืนอยู่คับ
(27-09-2008, 01:57)karn Wrote: วันนี้พาลูกค้าไปนั่งฟังน้าต้อมที่ใบเมี่ยง ลูกค้าฝากชมว่าร้อง+เล่นเพราะมากกกกก

(ปล.ลูกค้าผมแก่ไปหน่อย เลยรีบกลับ)Tongue
อุ๊ยย ! มาด้วยเหรอคับ ผมปล่อยไก่อะไรไปบ้างป่าวเนี่ย ดีนะเนี่ยที่ไม่รู้ตัวก่อนว่าจะมีฝครมานั่งฟัง ไม่งั้นยิ่งเล่นไม่ออกเลยคับ เป็นโรคประหม่าตัวเอง เมื่อคืนก็ชอบฟิวส์ลูกค้ามากๆคับ แต่เสียงผมมันเพิ่งหายไข้เลยได้แค่นั้นอ่ะคับ ( ตั้งใจสุดแล้ว )

ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยนะคับ ดีใจที่ยังมีคนชอบ ผมฝีมือปลายแถวเลยไม่ค่อยมีอะไรให้น่าติดตามเท่าไหร่ แต่ถ้ามีโอกาสขอเชิญที่ใบเมี่ยงอุดหนุนพี่เล็กอีกนะคับ
(27-09-2008, 02:22)papachill Wrote: ยินดีต้อนรับครับ
มือเปอร์ น้องเต้ย รุ่นน้องผมที่พระจอมเกล้าพระนครเหนือเองนิ
จริงๆน้องเค้าเป่าทอมโบน เก่งไม่แพ้เปอร์เลย

ก่อนหน้านี้ก็พยายามช่วยน้องหางานอยู่แต่ไม่สำเร็จ555
น้องเค้าเก่งนะครับ ว่างๆขอยืมไปเล่นด้วยนะครับ (คนหรืออะไรเนี่ยยืมกันซะงั้น)

ยังไงมีงานอะไรแลกเปลี่ยนคุยกันได้ครับ ฝากเบอร์ไว้ให้น้าและให้น้องด้วยครับ
081-3877306 เชน ครับ

ขอบคุณครับ
มือเปอร์ ใช่ๆ คับ น้องเต้ย ตีดีเล่นดีมาก นิสัยดีด้วย ยืมหรือไม่ยืมคุยกับน้องเค้าเลยคับ แต่งานแกเยอะเป็นบ้าเลย หุหุหุ ขอบคุณเบอร์โทรด้วยนะคับ ยินดีได้รู้จักคับน้า
(This post was last modified: 27-09-2008, 09:38 by tohm refeel7.)
27-09-2008, 09:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกน้องใหม่คับ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ ตอนนี้เล่นกลางคืนอยู่คับ - by tohm refeel7 - 27-09-2008, 09:25

Forum Jump: