Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้ำท่วมฉับพลัน
Author Message
kim_colombet Away
Senior member

Likes Given: 4
RE: น้ำท่วมฉับพลัน
ตอนแรกรู้สึกเหมือนโดนล่มกระทู้ ในใจคิดว่าเราตั้งกระทู้นี้(ค่อนข้าง)สำคัญและเป็นการเป็นงาน มิได้มีเจตนาสร้างสถาณการณ์ หรือ เจตนาร้ายแต่อย่างใด แค่ได้ยินมา( จิงได้รับ โบชัวร์เตือนจากทางจังหวัดเลยแหละ ) พอดีแฟนผมไปเปิดท้ายขายของตลาดนัดแถวพระประแดงมา มาเล่าให้ผมฟังจิงๆเป็นห่วงหลายๆท่าน ตอนนี้เริ่มเบาใจ เพราะมีความเป็นไปได้น้อยมากๆ เลยเหมือนกลายเป็นเรื่องขบขันของ น้าๆในบอรด์ไป ตอนนี้เข้าใจแล้วคับ ^^

ปล.เด็กสมควรต้องเคารพมีสัมมาคาราวะต่อผู้ใหญ่ นั่นคือสิ่งที่ผมยึดถือมาตลอด แต่ถ้าผู้ใหญ่ท่านไหน ขาดวุฒิภาวะ ก็คงไม่น่าเคารพ ใครที่มองข้ามผม ผมก็จะมองข้ามท่านเช่นกัน ขนาดชีวิตจริงยังมีทั้งคนรักคนเกลียด ก็คงไม่แปลกที่ในบอรด์จะมีทั้งคนที่ผมเคารพรัก และคนที่ผม เริ่มรู้สึกไม่ชอบ และ ท่านก็คงเกลียดผมเช่นกัน แต่คิดว่าคงสามรถอยู่ร่วมกันได้ จนกว่าจะมีผู้ใหญ่ที่ผมนับถือมาขอให้ผมออกไปจากบอรด์ ถึงเวลานั้นคงต้องไป

ขอบคุณสละเวลามาอ่านคับ ^^
23-09-2008, 12:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้ำท่วมฉับพลัน - by kim_colombet - 23-09-2008, 12:08

Forum Jump: