Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ข้อเสียของการแนะนำร้านทำกีต้าร์
Author Message
BytSerk Offline
PsyCho

Likes Given: 0
RE: ข้อเสียของการแนะนำร้านทำกีต้าร์
ในมุมมองผมนะครับ

ถ้าเกิดน้า Pood มั่นใจจริงๆ ว่าเค้าเพิกเฉยต่องานของเราจริงๆ ไม่ได้เป็นเพราะว่าติดปัญหาหรือ ลืมแบบไม่ตั้งใจ เอาเงินด่วน ที่ทำเร็วได้เร็วกว่าไปก่อน

เป็นผมผมก็คงเจรจาเอาเงินมัดจำคืน แต่เรื่องโจมตีหรือต่อว่า ยังไงการสร้างศัตรูก็คงไม่เหมาะ

แต่ไหนๆ ก็ฝากเค้าไปแล้ว ลองคุยอีกสักที คงต้องยื่นคำขาดเหมือนคำพูดน้าป๋อครับ

ผมอยู่เชียงใหม่มีช่างคนนึงประมาณนี้ครับ ถ้าซ่อมเล็ก บอกว่าจะไปเอาพรุ่งนี้

พอเราไปถึง เค้าจะพึ่งเริ่มทำให้เรารอ สุดท้ายงานที่ได้ก็ค่อนข้าง ชุ่ย ครับ

คราวหลังผมรู้แกว เลยทิ้งไว้เป็นสัปดาห์เลย

เอาใจช่วยให้งานเสร็จเร็วๆ นะครับ
[Image: 1244014887.gif]
19-09-2008, 12:43
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ข้อเสียของการแนะนำร้านทำกีต้าร์ - by BytSerk - 19-09-2008, 12:43

Forum Jump: