Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สอบถามน้าๆที่เล่นกลางคืนหน่อยครับ
Author Message
TOTO Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สอบถามน้าๆที่เล่นกลางคืนหน่อยครับ
ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลนะครับ

น้า Grid ร้านที่น้าเล่นอยู่ในรัศมีทำการของผมหมดเลย ผมอยู่ตรงเกษตรนวมินทร์แยกตัดกับลาดพร้าว 71 แถว รร.สตีวิทย์ 2 นี่เอง ว่างๆจะแวะไปเชียร์นะครับ

น้า Karn ขอบคุณครับสำหรับเข็มทิศ ผมเคยวะไปกระทู้นั้น บางทีเห็นร้านที่นัดแนะกันแล้วไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน เอาไว้จะลองเข้าไปสอบถามดูครับ

น้า Kim ได้เลยครับ ผมอยู่ละแวกที่บอกไว้ข้างต้นครับ

น้า ธีระ มิวสิค ร้านที่ว่าอยู่ศรีนครินทร์ช่วงไหนครับ

น้า aya โห คอเดียวกันเลย แต่ก่อนผมไปนั่งแซ็กบ่อย สมัยที่ Big Boy ยังเล่นอยู่ ผมสั่งเบียร์ขวดเดียว นั่งเมาดิบถึงตี 4 ว่างๆไปกันครับ

น้าเบนซ์ กิ๊บสัน จุดๆๆ ที่ว่าอร่อยนั่น อะไรครับ อยากลองเหมือนกัน
ว่าแต่ "ขาดขา" เมื่อไหร่โทรเรียกได้นะครับ
19-09-2008, 03:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สอบถามน้าๆที่เล่นกลางคืนหน่อยครับ - by TOTO - 19-09-2008, 03:10

Forum Jump: