Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบว่า Taylor 514 และ Taylor 514 CE มือสองราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ
Author Message
Poy Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: อยากทราบว่า Taylor 514 และ Taylor 514 CE มือสองราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ
น้าๆที่ใจดีทุกท่าน

ด้วยความเคารพจากใจจริงนะครับ ผมรู้สึกไม่สบายใจและคิดว่าอาจมีการเข้าใจผิด (รึเปล่า?) เกี่ยวกับที่ผมโพสว่า "ส่วนตอนนี้ขอไปเก็บตังค์ก่อน" คือผมไม่ได้หมายความว่าบ้านน้าๆที่ใจดีที่สมาชิกบ้านสีฟ้าไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องกีตาร์จะเป็นสถานที่ซื้อ-ขายกีตาร์นะครับ เพราะโดยส่วนตัวแล้วผมประทับใจในความมีน้ำใจของน้าๆสมาชิกบ้านสีฟ้าที่มีต่อน้องๆนะครับ ถึงแม้ว่าผมจะยังไม่เคยได้ร่วมกิจกรรมหรือไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็นที่บ้านน้าๆเลยก้ตาม แต่ผมรู้สึกได้ถึงความจริงใจจริงๆของน้าๆครับ อย่างที่พี่ป๋อโทรมาหาผมชวนไปร่วมแช่ร์ประสบการณ์เรื่องกีตาร์ด้วยตัวเองที่บ้าน แม้ว่าไม่รู้จักผมเลย ถือว่าเป็นเกียร์ติจริงๆครับ แต่ที่ผมคิดว่าจะเก็บตังค์ก่อนเพราะว่า ถ้ามีโอกาสได้ไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องกีตาร์กับน้าๆที่มีประสบการณ์ อาจจะทำให้ผมต้องเก็บตังค์เพิ่มเพื่อให้ได้กีตาร์ที่ผมตามหาครับ

ปล. 1. ถ้าความเข้าใจผิดนี้เกิดจากขอความที่ผมโพส ผมขอโทษด้วยใจจริงด้วยครับ
ไม่ได้ ตั้งใจครับ
2. แต่ถ้าผมวิตกจริตไปเอง เพราะจริงๆแล้วไม่มีอะไร ผมก็ขอโทษอีกนั้นแหละครับTongue

ขอบคุณครับบบบ/ ปอย
18-09-2008, 15:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบว่า Taylor 514 และ Taylor 514 CE มือสองราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ - by Poy - 18-09-2008, 15:50

Forum Jump: