Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(16-09-2008, 18:33)Run Wrote: อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^
ไม่ต้องกังวลนะครับน้าพจน์ ผมหลงไหลน้าพจน์เหมือนอาฮุยกับลี้คิมฮวงตะหาก
ผู้ชายนี่ถ้าเข้าใกล้ผมเกิน 1 ฟุต ผมจะกอดเลยครับ กอดเอวชนแก้วน่ะ อิอิ
ตอนผมเป็นแฟนคลับพี่พจน์นี่ ผมยังไม่มีลูกเลยครับตอนนี้ลูกจะจบ ป ห้าอยู่แล้ว
ส่วนพี่พจน์เป็น audio mania คงไม่มีใจไปคิดเรื่องอื่นเป็นแน่เลย ผมว่า

ส่วนน้าอ้วน มีการกระทำชี้นำที่ทำให้ผู้อื่นมีความเข้าใจเบี่ยงเบนไปถึงรสนิยม
ของผม จึงขอให้ทนายน้าป๋อช่วยยื่นฟ้องโดยด่วน เจ้าทุกข์ขอค่าเสียหายเป็น
ซิการ์หอมๆซักตัว อิอิ ^_^

น้าป๋อ... ถ้ารับเป็นทนายคดีนี้ กรุณาคิดรอบคอบก่อนนะครับ!
เพราะนอกจากสำนวนจะอ่อนแล้ว ยังถูกฟ้องกลับได้
เนื่องจากน้า Run กล่าวคำหมิ่นประมาท ดูถูกเหยียดหยามให้เสื่อมเสีย ด้วยการขอ ซิการ์หอม ๆ เพียงตัวเดียว!...

(16-09-2008, 18:38)povation Wrote: ประนีประนอมกันไม่ดีกว่าหรือครับ ไม่ต้องขึ้นโรงขึ้นศาล
ซิกการ์ครึ่งมวนก็พอ แต่กรุณาจุดไฟส่งให้ลูกความของผมด้วย!

แบบนี้... ผมคงต้องยืมวาทะน้าศักดิ์ชัย มาใช้...
"ผมฟ้องแน่..." ทั้งน้า Run และน้าป๋อ!!!...

(16-09-2008, 21:35)AVBestBuy.com Wrote: Richard Wright เพิ่งจากไำปในวัย 65
ผมค่อนข้างช๊อค เพราะเขาจากไปแบบไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย
ชีวิตคนเราก็เท่านี้ พยายามใช้ชีวิตให้มีความสุขอย่างที่เราอยากเป็นดีกว่าครับ

...เฮ้อ... ค่อยเจอเรื่องน่าสนทนา
น้าพจน์ ชอบงานของ Richard Wright นักเขียนผิวสีชาวอเมริกันคนนี้ด้วยหรือครับนี่...
ผมชอบวรรณกรรมเรื่อง The Outsider มากเลย
และงานกึ่งสารคดี (Nonfiction) American Hunger กับงานความเรียงเรื่อง White Man, Listen!

เอาละ...มาเจอเรื่องดี ๆ
ผมเลยเปลี่ยนใจไม่ฟ้อง น้า Run กะ น้าป๋อ
ถ้าน้า Run จะนัดเปิดตำหนักระยอง และน้าป๋อ ให้กีต้าร์เสียงจิ๊กโก๋ ๆ มายืมเล่นสักชั่วโมง...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
17-09-2008, 02:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by LittleNomad - 17-09-2008, 02:49

Forum Jump: