Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำปรึกษาในการซ่อมกีต้าร์หน่อยครับ Yamaha FG180
Author Message
Paiman Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอคำปรึกษาในการซ่อมกีต้าร์หน่อยครับ Yamaha FG180
(16-09-2008, 11:53)pood Wrote: บ้านผมอยู่ถนนพระราม 6 ใกล้ๆกับกระทรวงการคลังครับ ถ้าขึ้นทางด่วนมาลงที่
พระราม 6 ก็ถึงเลย แผนที่อยู่ในกระทู้นี้ครับ

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=2348

ถ้ามาวันเสาร์เรามี BBQ party กันและจะมีการทดสอบแอมป์กีต้าร์ไฟฟ้าด้วย
ถ้าน้า Paiman มาก็หิ้ว SG-2000 มาลองด้วยก็ดีนะครับเพราะมันเป็นกีต้าร์ในตำนานตัวหนึ่ง หลายคนคงอยากเห็นตัวจริงเสียงจริง

น้า pood ครับ วันเสาร์นี้เหรอครับ เวลาประมาณกี่โมง ถึง กี่โมง
ถ้าเป็นเสาร์นี้พอดีต้องไปงานศพตอน หกโมง ที่วัดมกุฏ
แต่ถ้าทราบเวลาจะได้พอจัดตารางดูครับ เพราะอยากพบพวกพี่ๆเหมือนกัน

ว่าแต่น้า pood และอาจารย์ท่านอื่นได้อ่านกระทู้ tom anderson ของผมหรือยัง
ยังไงขอความเห็นด้วยครับ เพราะคิดจะซื้อกีต้าร์โปร่งไฟฟ้ามาเล่นอีกซักตัว
Life is a journey, not a destination......Smile
16-09-2008, 21:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอคำปรึกษาในการซ่อมกีต้าร์หน่อยครับ Yamaha FG180 - by Paiman - 16-09-2008, 21:52

Forum Jump: