Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
AVBestBuy.com Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(16-09-2008, 18:33)Run Wrote: อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^
ไม่ต้องกังวลนะครับน้าพจน์ ผมหลงไหลน้าพจน์เหมือนอาฮุยกับลี้คิมฮวงตะหาก
ผู้ชายนี่ถ้าเข้าใกล้ผมเกิน 1 ฟุต ผมจะกอดเลยครับ กอดเอวชนแก้วน่ะ อิอิ
ตอนผมเป็นแฟนคลับพี่พจน์นี่ ผมยังไม่มีลูกเลยครับตอนนี้ลูกจะจบ ป ห้าอยู่แล้ว
ส่วนพี่พจน์เป็น audio mania คงไม่มีใจไปคิดเรื่องอื่นเป็นแน่เลย ผมว่า
ไม่เชิงครับ

ผมเพียงแต่ชอบความอิสระ และผมเป็นคนเงียบๆ เก็บตัวอยู่แล้วครับ ไม่ชอบเอาใจใคร

อีกอย่าง มันสบายกว่า จะทำอะไรก็ทำ จะซื้ออะไร ผมก็ซื้อ
ปลายปีนี้ ผมกำลังจะซื้อ Projector ของ JVC
เพราะจะโล๊ะ projector Barco ตัวเดิมทิ้ง
หากว่า มีใครคุมอยู่ละก็ เขาอาจจะนั่งหน้างอ เวลาเห็นผมใช้เงินซื้อสิ่งที่ผมชอบ

ผู้หญิงเขาเห็นผมแล้ว คงอยากร้องเพลงของ Queen น่ะครับ
You're so self-satisfied I don't need you
I got to to break free Big Grin

แต่ผมว่า คนเรา หากพอจะทำอะไรแล้วมีความสุข โดยไม่เดือดร้อนตัวเองและผู้อื่น
ทำไปเถอะครับ

Richard Wright เพิ่งจากไำปในวัย 65
ผมค่อนข้างช๊อค เพราะเขาจากไปแบบไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย
ชีวิตคนเราก็เท่านี้ พยายามใช้ชีวิตให้มีความสุขอย่างที่เราอยากเป็นดีกว่าครับ
16-09-2008, 21:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by AVBestBuy.com - 16-09-2008, 21:35

Forum Jump: