Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(16-09-2008, 18:33)Run Wrote:
(15-09-2008, 17:44)AVBestBuy.com Wrote:
(15-09-2008, 17:11)LittleNomad Wrote: อ้าว...ผมนึกว่าถึง "หลักชัย" ไปตั้งนานแล้ว...
ไม่เป็นไร... จะเริ่มต้นเส้นสตาร์ทอีกรอบก็ได้ครับน้าพจน์..
นอกจากน้า Run แล้ว น้า ๆ แถวนี้ นิสัยดีหลายคน...(ส่วนผม นิสัยค่อยข้างเลวครับ)
ฮ่าๆ.. ผมสนใจเฉพาะผู้หญิงครับ Rolleyes
ถ้าเป็นผู้ชายนี่ กรุณายืนห่างจากผมอย่างน้อย 1 ฟุต
ส่วนผู้หญิงอนุญาตให้เข้ามาแนบชิดได้ครับ Big Grin

อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^
ไม่ต้องกังวลนะครับน้าพจน์ ผมหลงไหลน้าพจน์เหมือนอาฮุยกับลี้คิมฮวงตะหาก
ผู้ชายนี่ถ้าเข้าใกล้ผมเกิน 1 ฟุต ผมจะกอดเลยครับ กอดเอวชนแก้วน่ะ อิอิ
ตอนผมเป็นแฟนคลับพี่พจน์นี่ ผมยังไม่มีลูกเลยครับตอนนี้ลูกจะจบ ป ห้าอยู่แล้ว
ส่วนพี่พจน์เป็น audio mania คงไม่มีใจไปคิดเรื่องอื่นเป็นแน่เลย ผมว่า

ส่วนน้าอ้วน มีการกระทำชี้นำที่ทำให้ผู้อื่นมีความเข้าใจเบี่ยงเบนไปถึงรสนิยม
ของผม จึงขอให้ทนายน้าป๋อช่วยยื่นฟ้องโดยด่วน เจ้าทุกข์ขอค่าเสียหายเป็น
ซิการ์หอมๆซักตัว อิอิ ^_^

ประนีประนอมกันไม่ดีกว่าหรือครับ ไม่ต้องขึ้นโรงขึ้นศาล
ซิกการ์ครึ่งมวนก็พอ แต่กรุณาจุดไฟส่งให้ลูกความของผมด้วย!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
16-09-2008, 18:38
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by povation - 16-09-2008, 18:38

Forum Jump: