Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หวัดดีคับ...มาแนะนำตัวสมาชิกใหม่คับ
Author Message
control Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: หวัดดีคับ...มาแนะนำตัวสมาชิกใหม่คับ
สวัดดีคับพี่ปอย น้าหนุ่ม แล้วก็ทุกทุกท่านคับ ผมก็อ่านเวปมานี้มาเป็นปีแล้วไม่ได้รายงานตัวซักที่ โทรปรึกษาน้าหนุ่มก็หลายครั้งผมก็ลืมบอกไปว่าผมชื่อเบิร์ด คับ

ขอบคุณน้าหนุ่มมากคับที่ให้เบอร์ติดต่อผมกับพี่ปอยไป วันนี้พี่ปอยได้มาลองกีต้าที่ห้องผมแล้วคับ แต่พี่ปอยก็ยังไม่ถูกใจเพราะผมดันมือบอนไปตั้ง saddle ลง ให้ทัตชิ่งต่ำลงเมือนกีต้าไฟฟ้า ผมก็เลยแนะนำให้ไปเปลี่ยน saddle ใหม่ แต่พี่ปอยเค้าขอไปดูที่ Lucky ก่อนเลยยังไม่ได้ขายคับ

ถ้าพี่ปอยไปดูที่ LUCKY แล้วถูกใจทัตชิ่งแบบที่ร้าน ผมขอลดราคาอีก 1 พันบาทไปเลยสำหรับให้พี่ปอยไปเปลี่ยน saddle ใหม่ (ผมแนะนำร้านพี่จงคับ) แต่ถ้าพี่ปอยจะซื้อที่ LUCKY ก็บอกผมด้วยคับผมจะได้ลงขายในนี้

ขอบคุณน้าหนุ่ม ขอบคุณพี่ปอยมากคับที่มาลองถึงที่
16-09-2008, 16:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หวัดดีคับ...มาแนะนำตัวสมาชิกใหม่คับ - by control - 16-09-2008, 16:49

Forum Jump: