Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(15-09-2008, 13:28)LittleNomad Wrote:
(15-09-2008, 13:22)AVBestBuy.com Wrote:
(15-09-2008, 13:13)Run Wrote: สวัสดีด้วยคนนะครับ

หลายปีดีดักก่อนนั้น เมื่อครั้งยังบ้าเครื่องเสียง ผมเคยติดตามคอลัมเน็ทคนหนึ่ง
ชื่อพจน์เหมือนกัน ชอบใจความรู้และวิธีการถ่ายทอด รวมไปถึงตัวตนที่แสดง
ออกมา แต่ไม่นานจากนั้นเขาก็เลิกทำwebนั้นไป ผมเองก็เริ่มเปลียนจากบ้า
เครื่องเสียงไปบ้าอย่างอื่นต่อตามวิถีคนบ้า
คือไม่รู้ว่าจะเป็นพจน์เดียวกันหรือเปล่าน่ะครับ แต่ใช่หรือไม่ใช่ยังไงก็ขอสวัสดี
น้าพจน์ด้วยคนครับ แล้วจะแอบไปเที่ยวที่ web ครับผม
Wow.... นั้นสมัยดึกดำบรรพ์แล้วนะครับ
ดีใจ ที่ยังมีคนจำได้
Poj's Thai Audiophile Page กี่ปีมาแล้วเนี่ย

ใช่ครับ ผมเองแหละครับ

อ้าว... แบบนี้ก็ เพื่อนเก่าโคจรมาเจอกันนะสิ...

เย้...ดีใจจังที่เป็นน้าพจน์คนเดียวกัน ผมมิสามารถลืมเลือนอรรถรสในการเขียน
และตัวตนอันชัดเจน(ในตอนนั้น)ของพี่ได้หรอกครับ ^_^
..
..
น้าอ้วนครับ ไม่ใช่เพื่อนเก่าหรอกครับ ผมเป็นแค่แฟนคลับแอบรักอยู่เงียบๆเจ๋ยๆ
Rolleyes
15-09-2008, 15:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by Run - 15-09-2008, 15:53

Forum Jump: