Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผลการทดสอบแอมป์เมื่อวันเสาร์
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ผลการทดสอบแอมป์เมื่อวันเสาร์
ตั้งใจจะไปลองแอมป์ แต่พอมันส์ ก็เลยลืมไปเลยครับ สติแตก
โป๊ะ ถึก ถึกถึก แช่ ~~ Tongue ตีเอ๊าตีเอา 555 ลืมตัวลืมโลกไปเลย
นี่ยังมีอีกหลายเวอร์ชั้น ที่อัดไว้

แต่ เจ้า Fender Acoustasonic Ultralight ให้เสียงที่ธรรมชาติมาก (flat)
ส่วนFender Acoustasonic SFX II ซาวด์เยี่ยมสมราคา ฟังค์ชั่นเหลือๆ
AER Compact 60/2 เบสลึกกว้าง กลางแหลมโปร่ง ได้ feel ผมยังคาใจ เฮ่อ.. Roland90 ไม่มาซะนี่ คงต้องมีล้างหู เมื่อ Roland90 ปรากฏกาย Cool

หลักๆ พอไปถึงแล้วก็แทบจะไม่ได้สนใจกับแอป์เท่าที่ควรจะเป็น เพราะ พอพวกเรารวมกันทีไร ก็สนุกกันจนลืม บ้านลืมลูกเมีย (แป่วTongue))) อย่าเอ็ดไป)

ขอบคุณเจ้าของสถานที่ พี่กฤษณ นู๋ฟิลม์ ที่อำนวยความมันส์ในเสาร์นี้ครับ
ขอบคุณ สำหรับกระเพระปลา อร่อยๆจาก พี่อ้วน
โค๊ก น้ำแข็ง ชีวาส โอววว..... คล่องคอ ปรื๊ดๆ Big Grin )) 5555

กล้องผมมีรูปอยู่บ้างแต่หาสายลิ๊งเข้าคอมไม่เจอครับ ยังไงรอกันหน่อยจ้า
15-09-2008, 00:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผลการทดสอบแอมป์เมื่อวันเสาร์ - by poPPie - 15-09-2008, 00:55

Forum Jump: