Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
AVBestBuy.com Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
แหะๆ.....

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน
ขอบคุณครับ ที่กรุณาต้อนรับ

แต่อย่าเรียกน้าพจน์เลย
เรียกพจน์เฉยๆดีกว่า
ถึงอายุจะมากแล้ว แต่ใจยังหนุ่มอยู่ Big Grin
เรียกน้านี่ รู้สึก... วูบ...... ครับ Big Grin

แหม..... แอบย่องเข้ามาเงียบๆแล้วเชียว
นึกว่าไม่มีใครเห็น Wink

เรื่องโชว์ตัวนี่ ต้องขออภัยจริงๆครับ
บอร์ด ThaiAVclub.org ที่ผมเป็น Admin อยู่เอง
ผมยังไม่ให้ใครเห็นหน้าผมเลย
(เป็นบอร์ดที่คุยกันเรื่อง เพลง หนัง เครื่องเสียง Home theater ครับ ใครสนใจ เข้าไปอ่านเล่นๆได้ครับ)

ผมค่อนข้่างเก็บตัวมากครับ
ไม่ค่อยเจอ ไม่ค่อยไป meeting และไม่ค่อยได้เจอใครมากนัก
รูปใน Internet นี่ไม่ต้องพูดถึง ไม่เคยเอามาลงเลยครับ

สังคมที่นี่ เท่าที่อ่านๆ ผมว่าน่ารักครับ
ผู้คนก็น่ารักครับ
เป็นสังคมที่ดี และน่าคบหาแน่นอน

แต่ขอไม่โชว์ตัวนะครับ
ขออยู่เงียบๆ ซ่อนตัวต่อไปเหมือน Hunchback of Notre Dame ดีกว่าครับ Smile

โชว์กีตาร์แทนละกันครับ
Poj's Music Man Collection
(This post was last modified: 14-09-2008, 13:27 by AVBestBuy.com.)
14-09-2008, 13:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by AVBestBuy.com - 14-09-2008, 13:23

Forum Jump: